- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Bột bánh quy chay B&j 406g
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 8 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1440 món (tương ứng 180 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 120 ngày
- Mã EAN
-
8711327374904 - Mã sản phẩm
-
458299 - Xuất xứ
- PAYS BAS
Phân loại
Thương hiệu
Nước, đường, dầu thực vật (dừa, đậu nành, hạt cải dầu), xi-rô glucose, bột mì, hạnh nhân xay nhuyễn (3%), đường nâu, tinh bột ngô, đường bột, bột ca cao nạc, protein đậu, bột mì nguyên chất, chất nhũ hóa (hướng dương) lecithin, lecithin đậu nành), bơ ca cao, khối ca cao, muối, bột sắn, chất ổn định (guar gum, bột đậu châu chấu), chiết xuất vani, mật đường, hương liệu tự nhiên, bột nở (natri cacbonat).
Chất gây dị ứng :Gluten, các loại hạt, đậu nành
Điều kiện bảo quản :Bảo quản trong khoảng -25°C đến -18°C
Mẹo chuẩn bị:Để thưởng thức kem ngon hơn, hãy lấy kem ra vài phút trước khi dùng.
| Valeur énergétique (kJ) | 967 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 230 kcal / 100g |
| Chất béo | 12 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 7.5 g / 100g |
| Glucid | 29 g / 100g |
| Đường | 20 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.96 g / 100g |
| Chất đạm | 1.7 g / 100g |
| Muối | 0.12 g / 100g |
| Sodium | 0.048 g / 100g |