- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
H.vert Ex.fin Ss Pest. 750g
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 576 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 486 ngày
- Mã EAN
-
3083681115949 - Mã sản phẩm
-
617200 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Đóng băng Rau Đông Lạnh
- Từ khóa
- #bonduelle
Thương hiệu
Đậu xanh.
Điều kiện bảo quản :Bảo tồn Tủ lạnh: 24 giờ. Khay đá viên tủ lạnh: 3 ngày. Tủ đông ở -18°C: vài tháng.
| Valeur énergétique (kJ) | 133 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 32 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.1 g / 100g |
| Glucid | 3.9 g / 100g |
| Đường | 1.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.1 g / 100g |
| Chất đạm | 2 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |