- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Bánh mì baguette Vienna - LA BOULANGERE
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 7 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 420 món (tương ứng 60 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 10 ngày
- Mã EAN
-
3760049790672 - Mã sản phẩm
-
633587 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
Thương hiệu
Bột mì nguyên cám 31%, bột mì, nước, trứng, dầu hạt cải, đường, gluten lúa mì, men, chất nhũ hóa: (mono - và diglyceride của axit béo), muối, chất bảo quản: canxi propionate, bột bơ, bột mì mạch nha, đã khử hoạt tính men, chất xử lý bột: axit ascorbic.
| Valeur énergétique (kJ) | 1365 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 325 kcal / 100g |
| Chất béo | 9.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 1.3 g / 100g |
| Glucid | 44 g / 100g |
| Đường | 8.1 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 5.6 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |
| Muối | 0.93 g / 100g |
| Sodium | 0.372 g / 100g |