- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Các loại hạt, 400g - SEEBERGER
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 7 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 336 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 120 ngày
- Mã EAN
-
4008258150108 - Mã sản phẩm
-
614496 - Xuất xứ
- ALLEMAGNE
Phân loại
- Loại
- Chip và khai vị Trái cây khô
- Từ khóa
- #seeberger
Thương hiệu
các loại hạt với tỷ lệ thay đổi (hạt phỉ có vỏ, hạnh nhân chần, hạt điều), hạt óc chó (10%). Có thể chứa dấu vết của các loại hạt và đậu phộng khác
| Valeur énergétique (kJ) | 2661 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 643 kcal / 100g |
| Chất béo | 56 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 6.4 g / 100g |
| Glucid | 11 g / 100g |
| Đường | 5.3 g / 100g |
| Chất đạm | 21 g / 100g |
| Muối | 0.02 g / 100g |
| Sodium | 0.008 g / 100g |