- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì spaghetti ngắn trứng tươi 500g - LUSTUCRU
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 6 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 450 món (tương ứng 75 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3660861002956 - Mã sản phẩm
-
619126 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Kệ
- France
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Semoule de blé dur de qualité supérieure, oeufs frais de poules élevées en plein air (13.5%).
Dấu vết có thể :Contient naturellement du gluten
| Valeur énergétique (kJ) | 1547.5 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 365 kcal / 100g |
| Chất béo | 3.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.8 g / 100g |
| Glucid | 68 g / 100g |
| Đường | 3.2 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 14 g / 100g |
| Muối | 0.05 g / 100g |
| Sodium | 0.02 g / 100g |