- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Pâtes collerettes 250g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 936 món (tương ứng 78 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3073190101229 - Mã sản phẩm
-
97253 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Kệ
- France
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kcal) | 372 kcal / 100g |
| Chất béo | 3.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.8 g / 100g |
| Glucid | 70 g / 100g |
| Đường | 6 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 / 100g |
| Chất đạm | 13.5 g / 100g |
| Muối | 0.06 g / 100g |
| Sodium | 0.026 g / 100g |