- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Pâtes lumaconi 500g - PANZANI
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 288 món (tương ứng 24 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038350087706 - Mã sản phẩm
-
262548 - Xuất xứ
- ESPAGNE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #panzani
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kcal) | 365 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.35 / 100g |
| Glucid | 72 / 100g |
| Đường | 3.7 / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.6 / 100g |
| Chất đạm | 13 / 100g |
| Muối | 0.01 / 100g |
| Sodium | 0.005 g / 100g |