- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì Yến Mạch, 500g - ALPINA SAVOIE
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 15 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 900 món (tương ứng 60 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 720 ngày
- Mã EAN
-
3252971341003 - Mã sản phẩm
-
334762 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #alpina
Thương hiệu
Bột báng lúa mì cứng chất lượng cao từ vùng Ålpina Savoie. Có thể chứa dấu vết của trứng Khối lượng tịnh: 500 g
Chất gây dị ứng :vi:gluten,fr:dur
| Valeur énergétique (kJ) | 1526 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 360 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 72 g / 100g |
| Đường | 2 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |