- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Pâtes rigatoni n°89 500g - BARILLA
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 400 món (tương ứng 40 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 640 ngày
- Mã EAN
-
8076802085899 - Mã sản phẩm
-
609959 - Xuất xứ
- ITALIE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kJ) | 1521 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 359 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 71.2 g / 100g |
| Đường | 3.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 12.5 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.005 g / 100g |