- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Riz long grain BIO 4x90g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 16 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 768 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038359006500 - Mã sản phẩm
-
86754 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Kệ
- Bio
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kJ) | 1508 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 355 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.9 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 79 g / 100g |
| Đường | 0.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.6 g / 100g |
| Chất đạm | 7 g / 100g |