- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Couscous facile 800g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 700 món (tương ứng 70 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 320 ngày
- Mã EAN
-
3038359002069 - Mã sản phẩm
-
185056 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #panzani #lustucru #selection-lustucru
Thương hiệu
100% semoule de BLÉ dur de qualité supérieure. Contient du gluten.
Chất gây dị ứng :Gluten
Điều kiện bảo quản :A conserver dans un endroit sec
Mẹo chuẩn bị:Dosage pour 2 personnes: 1 volume de semoule de couscous (150g) = 1 volume d'eau. Portez 1 volume d'eau salée à ébullition. Versez 1 volume de semoule de couscous dans un saladier avec une cuillère à café d'huile. Versez le volume d'eau bouillante sur la semoule de couscous. Mélangez et couvrez 5 min. Egrainez, c'est prêt!
| Valeur énergétique (kJ) | 1546 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 365 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 73 g / 100g |
| Đường | 3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.4 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |
| Muối | 0.05 g / 100g |
| Sodium | 0.02 g / 100g |