- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Lentilles corail/riz/quinoa 2x150g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 960 món (tương ứng 80 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 320 ngày
- Mã EAN
-
3038359004872 - Mã sản phẩm
-
474516 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kJ) | 1552 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 366 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 64 g / 100g |
| Đường | 1.4 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 6.4 g / 100g |
| Chất đạm | 21 g / 100g |