- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Riz risotto à poêler doré/moelleux 400g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 600 món (tương ứng 60 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 720 ngày
- Mã EAN
-
3038354562407 - Mã sản phẩm
-
479347 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kJ) | 1507 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 355 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.8 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 76 g / 100g |
| Đường | 0.8 g / 100g |
| Chất đạm | 8.5 g / 100g |
| Muối | 0.25 g / 100g |
| Sodium | 0.1 g / 100g |