- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Boulgour facile 4x90g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 960 món (tương ứng 80 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 320 ngày
- Mã EAN
-
3038359003219 - Mã sản phẩm
-
607705 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Có gì mới Ngũ cốc và lúa mì
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kJ) | 1483 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 350 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.7 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 66 g / 100g |
| Đường | 2 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 7.5 g / 100g |
| Chất đạm | 14 g / 100g |
| Muối | 0.02 g / 100g |
| Sodium | 0.008 g / 100g |