- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Blé précuit 1kg - EBLY
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 480 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 720 ngày
- Mã EAN
-
3487400000408 - Mã sản phẩm
-
670710 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Có gì mới Ngũ cốc và lúa mì
- Từ khóa
- #ebly
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kJ) | 571 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 135 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.1 g / 100g |
| Glucid | 26.9 g / 100g |
| Đường | 0.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 2.2 g / 100g |
| Chất đạm | 4.7 g / 100g |