- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Couscous facile 5x100g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 840 món (tương ứng 70 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 320 ngày
- Mã EAN
-
3038352707602 - Mã sản phẩm
-
728596 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
100% semoule de BLÉ dur de qualité supérieure. Contient du gluten.
Chất gây dị ứng :Gluten
Điều kiện bảo quản :A conserver dans un endroit sec
Mẹo chuẩn bị:1. Plongez le sachet dans un litre d'eau bouillante salée, 1 minute maxi. 2. Sortez le sachet de l'eau en glissant une fourchette dans l'anse prévue à cet effet. Égouttez. 3. Ouvrez aussitôt le sachet grâce à l'encoche pré-découpée. Versez le couscous. 4. Ajoutez une noix de beurre et égrainez.
| Valeur énergétique (kJ) | 1546 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 365 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 73 g / 100g |
| Đường | 3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.4 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |