- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Hạt dài Riz, 5x150g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 360 món (tương ứng 36 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038359005411 - Mã sản phẩm
-
842393 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Gạo đồ hạt dài
Điều kiện bảo quản :"Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo phía trên chữ ""được tiêu thụ.."". Sau khi mở: không ghi rõ"
Mẹo chuẩn bị:Nhúng túi có tay cầm vào 1 lít nước muối sôi tùy theo sở thích của bạn. Nấu trên lửa lớn trong 5 phút. Tháo túi ra bằng cách luồn một cái nĩa vào tay cầm được cung cấp cho mục đích này. Làm khô hạn. Mở túi bằng cách xé nó ở rãnh cắt sẵn. Đổ cơm ra đĩa.
| Valeur énergétique (kJ) | 1554 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 366 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 81 g / 100g |
| Đường | 0.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.7 g / 100g |
| Chất đạm | 7 g / 100g |