- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Quinoa & boulgour fondant & croquant 400g - VIVIEN PAILLE
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1620 món (tương ứng 135 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 486 ngày
- Mã EAN
-
3039820181047 - Mã sản phẩm
-
855706 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Có gì mới Ngũ cốc và lúa mì
- Từ khóa
- #vivien-paille
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kcal) | 351 kcal / 100g |
| Chất béo | 3.9 / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 / 100g |
| Glucid | 60 / 100g |
| Đường | 4.3 / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 12 g / 100g |
| Chất đạm | 13 / 100g |
| Muối | 0.03 / 100g |
| Sodium | 0.012 g / 100g |