- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Đậu lăng san hô 450g - SABAROT
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1344 món (tương ứng 112 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 600 ngày
Autres Legumes Secs (Colis de 10)
- Mã EAN
-
3111952018351 - Mã sản phẩm
-
855850 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #sabarot
Thương hiệu
Rozâlëcas. Thời hạn sử dụng: Xem hướng dẫn gói. Bảo quản ở nơi khô ráo, thoáng mát, tối. Không chứa gluten, công ty sản xuất các sản phẩm có chứa gluten.
| Valeur énergétique (kcal) | 328 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.8 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.14 g / 100g |
| Glucid | 44.9 g / 100g |
| Đường | 1.29 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 11 g / 100g |
| Chất đạm | 27.7 g / 100g |
| Muối | 0.13 g / 100g |
| Sodium | 0.052 g / 100g |