- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Roule Cranberry 23% Lp Coq.125
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Thông tin sản phẩm
Mã EAN : 3184670027967
Mã sản phẩm : 650377
Hạn sử dụng trung bình : 16 ngày
Xuất xứ : FRANCE
Bao bì gói hàng : 6 món
Bao bì pallet : 1260 món (tương ứng 210 thùng)
Danh mục : Phô mai | Sản phẩm tươi sống, kem và sản phẩm từ sữa
Thương hiệu : RIANS
Từ khóa : rians
Xem tất cả sản phẩm của thương hiệu RiansSữa tiệt trùng* và kem*, miếng nam việt quất [đường, quả nam việt quất (31,5%), dextrose, dầu hướng dương, chất bảo quản: axit sorbic] (11,4%), đường, tinh bột, chất xơ từ cam quýt, quả nam việt quất (0,24%), lactose, chất bảo quản: axit sorbic, chất axit hóa: axit xitric, lên men, chiết xuất hương thảo. *Sữa: Xuất xứ Pháp.
| Valeur énergétique (kJ) | 1220 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 294 kcal / 100g |
| Chất béo | 23 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 16 g / 100g |
| Glucid | 16 g / 100g |
| Đường | 15 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.1 g / 100g |
| Chất đạm | 5.7 g / 100g |
| Muối | 0.1 g / 100g |
| Sodium | 0.04 g / 100g |