- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Petit Reblochon Aop Ferm.lc 24
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 6 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 720 món (tương ứng 120 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 23 ngày
- Mã EAN
-
3294580948747 - Mã sản phẩm
-
849632 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Sản phẩm tươi sống, kem và sản phẩm từ sữa Phô mai
- Từ khóa
- #pochat-fils
Thương hiệu
Sữa bò nguyên chất, muối, men, rennet, thuốc nhuộm vỏ: Norbixine de Annatto
| Valeur énergétique (kJ) | 1365 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 329 kcal / 100g |
| Chất béo | 27 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 18 g / 100g |
| Glucid | 0.5 g / 100g |
| Chất đạm | 21 g / 100g |
| Muối | 1.7 g / 100g |
| Sodium | 0.68 g / 100g |