- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Coquillette Sp Ciale Sauce 500
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 792 món (tương ứng 66 thùng)
- Mã EAN
-
3038359000775 - Mã sản phẩm
-
183327
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #panzani
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kcal) | 353 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.5 / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 / 100g |
| Glucid | 72 / 100g |
| Đường | 3 / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 2.7 / 100g |
| Chất đạm | 11.5 / 100g |
| Muối | 0.01 / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |