- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì ống Collerette, 500g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 480 món (tương ứng 40 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3660861027645 - Mã sản phẩm
-
200321 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
100% bột báng lúa mì cứng chất lượng cao.
Chất gây dị ứng :và: gluten
| Valeur énergétique (kcal) | 355 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.9 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 70 g / 100g |
| Đường | 6 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |
| Muối | 0.02 g / 100g |
| Sodium | 0.008 g / 100g |
| Phosphore | 0.209 mg / 100g |