- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Vermicelle Supralta 250g
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 864 món (tương ứng 72 thùng)
- Mã EAN
-
3038350361905 - Mã sản phẩm
-
334973
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #panzani #brussanges #supralta
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kcal) | 356 kcal / 100g |
| Chất béo | 2.3 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 30 g / 100g |
| Đường | 0.3 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |
| Muối | 0.07 g / 100g |
| Sodium | 0.028 g / 100g |