- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Farfal.integr.ble Compl500g
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 15 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 450 món (tương ứng 30 thùng)
- Mã EAN
-
8076809532440 - Mã sản phẩm
-
558652
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kJ) | 1466 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 347 kcal / 100g |
| Chất béo | 2.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 64 g / 100g |
| Đường | 3.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 8 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.005 g / 100g |
| Fer | 0.003 mg / 100g |
| Magnésium | 0.075 mg / 100g |
| Phosphore | 0.265 mg / 100g |
| Zinc | 0.002 mg / 100g |