- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Pois cassés verts 500g - SABAROT
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1600 món (tương ứng 160 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 600 ngày
- Mã EAN
-
3111950241003 - Mã sản phẩm
-
109856 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Có gì mới Ngũ cốc và lúa mì
- Từ khóa
- #sabarot
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kcal) | 345 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.8 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 53 g / 100g |
| Đường | 2.2 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 19.5 g / 100g |
| Chất đạm | 21.7 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |