- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Tortellini Ham và Cheese Pasta 250g - BARILLA
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 720 món (tương ứng 72 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 120 ngày
- Mã EAN
-
8076808890015 - Mã sản phẩm
-
268506 - Xuất xứ
- ITALIE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
Pasta trứng (66%): Semolina lúa mì, trứng (19,3% trên bột, 12,6% trên sản phẩm hoàn chỉnh). Mùa giả (34%): Thịt lợn bị bóp nghẹt (thịt lợn, muối, đường, hạt tiêu, maisle, rau mùi, hạt nhục đậu khấu) (44,5% khi nhồi, 15,3% trên thành phẩm) Sản phẩm hoàn chỉnh), Phô mai Grana Padano PDO (sữa, Lysozyme trứng) (2,5% khi nhồi, 0,8% trên sản phẩm hoàn chỉnh), muối, chất chống oxy hóa: chiết xuất hương thảo. Có thể chứa dấu vết của đậu nành.
Chất gây dị ứng :Œufs, Gluten, Lait
Dấu vết có thể :Moutarde, Soja
Điều kiện bảo quản :Conserver dans un endroit frais et sec.
Mẹo chuẩn bị:Temps de cuisson : 11 min.
| Valeur énergétique (kJ) | 1704 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 405 kcal / 100g |
| Chất béo | 13 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 2.5 g / 100g |
| Glucid | 56 g / 100g |
| Đường | 2 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.3 g / 100g |
| Chất đạm | 16 g / 100g |
| Muối | 1 g / 100g |
| Sodium | 0.4 g / 100g |