- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì ống Cannelloni 250g - PANZANI
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 18 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 324 món (tương ứng 18 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038353020403 - Mã sản phẩm
-
30227 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Kệ
- France
- Từ khóa
- #panzani
Thương hiệu
Bột báng lúa mạch cứng chất lượng cao. Chứa gluten. Có thể chứa đậu nành, mù tạt và trứng.
Chất gây dị ứng :gluten
Điều kiện bảo quản :Bảo quản ở nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Nhồi cannelloni với Panzani Tomatoes Cuisinees hoặc sốt Tomacouli và thịt xay; cho vào đĩa gratin, phủ gruyere bào sợi lên trên; nướng trong 30 phút
| Valeur énergétique (kJ) | 1531 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 361 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 72 g / 100g |
| Đường | 3.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.6 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |