- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Spaghettoni pasta n ° 7 500g - BARILLA
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 24 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1344 món (tương ứng 56 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 640 ngày
- Mã EAN
-
8076808150072 - Mã sản phẩm
-
216020 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #barilla #nudeln #166
Thương hiệu
Bột báng lúa mì cứng, nước.
Chất gây dị ứng :Gluten
Dấu vết có thể :Œufs, Moutarde, Soja, Αυγά
Điều kiện bảo quản :Lưu trữ ở nơi khô thoáng.
Mẹo chuẩn bị:100g mỳ chính • 1 lít nước • 7g muối. Đun sôi nước và thêm muối. Thêm mì ống và nấu trong 11 phút, thỉnh thoảng khuấy. Xả mì ống và phục vụ.
| Valeur énergétique (kJ) | 1521 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 359 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 71 g / 100g |
| Đường | 3.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |