- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì ống Farfalline, 500g - BARILLA
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 16 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 768 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 640 ngày
- Mã EAN
-
8076804765591 - Mã sản phẩm
-
643607 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
Bột báng lúa mì cứng, nước. có thể chứa dấu vết của đậu nành.
Chất gây dị ứng :Gluten
| Valeur énergétique (kcal) | 359 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 72.2 g / 100g |
| Đường | 3.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 11.5 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.005 g / 100g |