- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Riz Basmati 5x90g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 16 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 768 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038354534008 - Mã sản phẩm
-
009949 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Hạt dài Riz
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo. Đậy kỹ sau khi sử dụng bằng miếng dính để giữ nguyên hương vị của cơm.
Mẹo chuẩn bị:Nhúng túi có tay cầm vào 1 lít nước muối sôi tùy theo sở thích của bạn. Nấu trên lửa lớn trong 10 phút. Tháo túi ra bằng cách luồn một cái nĩa vào tay cầm được cung cấp cho mục đích này. Làm khô hạn. Mở túi bằng cách xé nó ở rãnh cắt sẵn. Đổ cơm ra đĩa.
| Valeur énergétique (kJ) | 1490 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 351 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.8 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 77 g / 100g |
| Đường | 0.1 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.4 g / 100g |
| Chất đạm | 8.7 g / 100g |