- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Hạt dài Riz Incollab le,5x90g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 14 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 630 món (tương ứng 45 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038354524108 - Mã sản phẩm
-
845118 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #panzani #lustucru
Thương hiệu
Gạo đồ hạt dài.
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Đun sôi một lượng lớn nước, thêm gạo và một chút muối. Đậy nắp và nấu trên lửa nhỏ trong khoảng 5 phút. Thoát nước và phục vụ.
| Valeur énergétique (kJ) | 1556 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 367 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 81 g / 100g |
| Đường | 0.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.7 g / 100g |
| Chất đạm | 7.1 g / 100g |