- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Couscous có hương vị với các loại gia vị thế giới, 4x65g - TIPIAK
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1620 món (tương ứng 135 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 300 ngày
- Mã EAN
-
3600900020985 - Mã sản phẩm
-
482631 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #tipiak
Thương hiệu
Bột báng lúa mì cứng nấu sẵn (gluten) (92%), gia vị (cần tây) (1,8%), muối, dầu hướng dương, hương liệu, ớt bột, xi-rô glucose, hạt thì là, dextrose. Dấu vết có thể có của: sữa, trứng, đậu nành, cá, động vật giáp xác, động vật thân mềm, quả hạch, mù tạt, lupin, vừng, đậu phộng.
Chất gây dị ứng :vi:cần tây,vi:trứng,vi:lupin,vi:mù tạt,vi:hạt,vi:đậu phộng
| Valeur énergétique (kcal) | 174 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.4 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 33 g / 100g |
| Đường | 1.9 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 2.3 g / 100g |
| Chất đạm | 5.6 g / 100g |
| Muối | 0.8 g / 100g |
| Sodium | 0.32 g / 100g |