- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Riz long grain en sachets 6x125g - UNCLE BEN'S
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 14 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 784 món (tương ứng 56 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 600 ngày
- Mã EAN
-
5410673729217 - Mã sản phẩm
-
540285 - Xuất xứ
- BELGIQUE
Classification
- Catégorie
- Có gì mới Ngũ cốc và lúa mì
- Từ khóa
- #uncle-ben-s
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kJ) | 654 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 157 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.1 g / 100g |
| Glucid | 34 g / 100g |
| Đường | 0.5 g / 100g |
| Chất đạm | 3.3 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |