- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Cơm Risotto Đặc Biệt, 1kg -TAUREAU AILE
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 720 món (tương ứng 72 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
Riz Rond (Colis de 10)
- Mã EAN
-
3038354596402 - Mã sản phẩm
-
656440 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #taureau-aile
Thương hiệu
Gạo dài Arborio cao cấp
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Trong một cái chảo đáy nặng, xào gạo trong một thìa dầu ô liu cho đến khi các hạt trong mờ. Dần dần thêm nước dùng nóng, đợi mỗi lần cho đến khi nước dùng được hấp thụ hoàn toàn. Khuấy bằng thìa gỗ trên lửa nhỏ trong 15 đến 18 phút tùy thuộc vào độ mềm mong muốn. Thêm parmesan, các loại thảo mộc tươi xắt nhỏ hoặc bất kỳ thành phần nào khác mà bạn chọn. Trộn mạnh lần cuối và để yên trong một phút.
| Valeur énergétique (kJ) | 1484 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 350 kcal / 100g |
| Chất béo | 1 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 78 g / 100g |
| Đường | 0.1 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.5 g / 100g |
| Chất đạm | 6.9 g / 100g |