- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Gạo Địa Trung Hải từ Camargue, 1kg - TAUREAU AILE
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 576 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038359005626 - Mã sản phẩm
-
217830 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Món ăn đã sẵn sàng & chuẩn bị sẵn Món ăn để hâm nóng
- Từ khóa
- #taureau-aile
Thương hiệu
Gạo Trắng Hạt Dài Cao Cấp
Điều kiện bảo quản :Bảo quản: Bảo quản nơi khô ráo. Sau khi mở: không được chỉ định
Mẹo chuẩn bị:Nấu hấp thụ: Do TA đề xuất Chiên một lượng gạo trong một muỗng canh dầu hoặc bơ cho đến khi các hạt trong mờ. Thêm 1,5 phần nước muối sôi. Đậy nắp và nấu trong 15 phút trên lửa nhỏ cho đến khi nước được hấp thụ hoàn toàn. Nấu bằng nước thừa (Creole): Đổ một lượng gạo vào một lượng nước muối đang sôi. Nấu trong 13 phút đậy nắp và trên lửa vừa. Xả và thích nghi theo khẩu vị của bạn. Bí quyết: Để gạo bớt dính, vo gạo qua nước lạnh trước khi nấu.
| Valeur énergétique (kJ) | 1490 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 352 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.9 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 78 g / 100g |
| Đường | 0.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.1 g / 100g |
| Chất đạm | 7.4 g / 100g |
| Muối | 0.1 g / 100g |
| Sodium | 0.04 g / 100g |