- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Gạo Hỗn Hợp Trắng, Đỏ, Đen, 5X90g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 16 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 768 món (tương ứng 48 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038359003400 - Mã sản phẩm
-
012599 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Gạo đồ hạt dài 88%, gạo đỏ 8%, gạo hoang * 4%. Lúa dại là một loại cỏ khác với lúa được gọi là lúa.
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo.
Mẹo chuẩn bị:1) Nhúng túi vào một lít nước muối sôi theo ý thích của bạn. Nấu ở nhiệt độ cao trong 10 phút đối với gạo chắc và 12 phút đối với gạo chảy 2) Lấy túi ra bằng cách luồn một cái nĩa vào tay cầm được cung cấp cho mục đích này. Để ráo nước 3) Mở túi bằng cách xé nó theo rãnh cắt sẵn. Đổ cơm ra đĩa. Thích nghi theo khẩu vị của bạn.
| Valeur énergétique (kJ) | 1521 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 359 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.4 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 78 g / 100g |
| Đường | 0.4 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.8 g / 100g |
| Chất đạm | 7.6 g / 100g |
| Muối | 0.05 g / 100g |
| Sodium | 0.02 g / 100g |