- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Quinoa dành cho người sành ăn có hương vị với gia vị ngọt, 2x120g - TIPIAK
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1440 món (tương ứng 120 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 300 ngày
- Mã EAN
-
3600900020497 - Mã sản phẩm
-
610769 - Xuất xứ
- FRANCE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #tipiak
Thương hiệu
Hạt diêm mạch (trắng và đỏ) (55%), lúa mì cứng sơ chế (gluten) (15%), semolina lúa mì cứng sơ chế (gluten) (14%), cốm đậu lupin, dầu (hướng dương và ô liu), maltodextrin, ớt đỏ khử nước, thơm thực vật, muối, hương tự nhiên (sữa), gia vị (mù tạt) (0.6%), tinh bột, bột thực vật, đường,
Chất gây dị ứng :và: gluten, và: lupin, và: sữa, và: mù tạt
| Valeur énergétique (kcal) | 113 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 18 g / 100g |
| Đường | 2.3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 12.2 g / 100g |
| Chất đạm | 4.3 g / 100g |
| Muối | 0.43 g / 100g |
| Sodium | 0.172 g / 100g |