- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Lust.risotto Boulgour 2x170g
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 960 món (tương ứng 80 thùng)
- Mã EAN
-
3038359005718 - Mã sản phẩm
-
853300
Classification
- Catégorie
- Có gì mới Ngũ cốc và lúa mì
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
| Valeur énergétique (kcal) | 429 kcal / 100g |
| Chất béo | 10.5 / 100g |
| Chất béo no cơ | 1.85 / 100g |
| Glucid | 64.8 / 100g |
| Đường | 2.8 / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 9.5 / 100g |
| Chất đạm | 14 / 100g |
| Muối | 0.7 / 100g |
| Sodium | 0.28 g / 100g |