- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Ống kính xanh của nông dân của chúng tôi 500G - VIVIEN PAILLE
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 6 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1008 món (tương ứng 168 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 720 ngày
(Colis de 6)
- Mã EAN
-
3039820510250 - Mã sản phẩm
-
968147 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #vivien-paille #vivienpaille
Thương hiệu
Đậu lăng xanh 100% xuất xứ từ Pháp
| Valeur énergétique (kJ) | 1385 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 328 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.8 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 45 g / 100g |
| Đường | 1.1 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 23 g / 100g |
| Chất đạm | 25 g / 100g |
| Fer | 0 g / 100g |