- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Nước sốt Tomate Basilico 200g - BARILLA
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 2052 món (tương ứng 171 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 420 ngày
- Mã EAN
-
8076809535755 - Mã sản phẩm
-
539645 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Nước sốt Sốt cà chua
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
72%bột cà chua, 14%cà chua cô đặc, hành tây, dầu hướng dương, húng quế 2%, đường, muối, mùi thơm tự nhiên.
| Valeur énergétique (kJ) | 268 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 64 kcal / 100g |
| Chất béo | 2.6 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 7.6 g / 100g |
| Đường | 5.9 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.9 g / 100g |
| Chất đạm | 1.6 g / 100g |
| Muối | 0.9 g / 100g |
| Sodium | 0.36 g / 100g |