- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì Ý Spaghetti n°5 Không Chứa Gluten, 400g - BARILLA
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1008 món (tương ứng 84 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 486 ngày
- Mã EAN
-
8076809545440 - Mã sản phẩm
-
268584 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Dinh dưỡng sức khỏe Thực phẩm bổ sung
- Kệ
- Sans Gluten
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
Bột ngô trắng (60%), bột ngô vàng (29,5%), bột gạo lứt (10%), nước, chất nhũ hóa: mono-và diglyceride của axit béo.
Dấu vết có thể :None
| Valeur énergétique (kJ) | 1517.8 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 358 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 79 g / 100g |
| Đường | 0.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 1.1 g / 100g |
| Chất đạm | 6.5 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |