- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì Spaghetti dẹt, 1kg - PANZANI
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 6 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 672 món (tương ứng 112 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 720 ngày
Pates Quot Spaghetti (Colis de 6)
- Mã EAN
-
3038359000904 - Mã sản phẩm
-
183341 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #panzani
Thương hiệu
100% bột báng lúa mì cứng chất lượng hàng đầu.
Chất gây dị ứng :Gluten
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Nhúng mì ống vào nước sôi có pha muối theo ý thích của bạn (1l cho 100g mì ống) và nấu trong thời gian ghi trên đồng hồ hẹn giờ (xem ở mặt trước của gói).
| Valeur énergétique (kJ) | 1531 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 361 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.35 g / 100g |
| Glucid | 72 g / 100g |
| Đường | 3.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.6 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |