- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Linguine Pasta N ° 7.500g - DE CECCO
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1008 món (tương ứng 84 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
8001250120076 - Mã sản phẩm
-
276190 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #de-cecco #sainsbury-s
Thương hiệu
Bột báng lúa mì cứng chất lượng cao.
Chất gây dị ứng :và: gluten
Dấu vết có thể :Soja
| Valeur énergétique (kJ) | 1489.7 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 351 kcal / 100g |
| Chất béo | 1.5 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.3 g / 100g |
| Glucid | 69 g / 100g |
| Đường | 3.4 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 2.9 g / 100g |
| Chất đạm | 14 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |