- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì Xoắn 1Kg - BARILLA
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Logistique & conditionnement
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 240 món (tương ứng 20 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 320 ngày
- Mã EAN
-
8076809541305 - Mã sản phẩm
-
216120 - Xuất xứ
- ITALIE
Classification
- Catégorie
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #barilla
Thương hiệu
Semolina_lúa mì cứng, nước.
Chất gây dị ứng :Gluten
Dấu vết có thể :Moutarde, Soja
Điều kiện bảo quản :Conserver dans un endroit frais et sec.
Mẹo chuẩn bị:Temps de cuisson : 6 min.
| Valeur énergétique (kJ) | 1521 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 359 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 71 g / 100g |
| Đường | 3.5 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |
| Muối | 0.01 g / 100g |
| Sodium | 0.004 g / 100g |