- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì Fettuccine 400g - PANZANI
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 8 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 288 món (tương ứng 36 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038359003301 - Mã sản phẩm
-
045461 - Xuất xứ
- ALLEMAGNE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Mì ống
- Từ khóa
- #panzani
Thương hiệu
Bột báng Lúa mì cứng, TRỨNG
Chất gây dị ứng :Trứng, Gluten
Điều kiện bảo quản :Bảo quản ở nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Nhúng mì ống vào nước sôi có muối theo ý thích của bạn (1l cho mỗi 100g mì ống) và nấu trong thời gian ghi trên mặt trước của gói.
| Valeur énergétique (kJ) | 1424 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 336 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 65 g / 100g |
| Đường | 3 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3 g / 100g |
| Chất đạm | 13 g / 100g |
| Muối | 0.05 g / 100g |
| Sodium | 0.02 g / 100g |