- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Mì Coquillette 500g - PANZANI
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Bao bì gói hàng : 12 món
Bao bì pallet : 936 món (tương ứng 78 thùng)
Hạn sử dụng trung bình : 720 ngày
Mã EAN : 3038350013002
Mã sản phẩm : 111510
Xuất xứ : FRANCE
Danh mục : Mì ống | Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột
Thương hiệu : PANZANI
Từ khóa : panzani , ebro-foods
Xem tất cả sản phẩm của thương hiệu Panzani100% bột báng lúa mì cứng chất lượng hảo hạng, Nếu số lô chứa chữ N: có thể chứa trứng,
Chất gây dị ứng :Gluten
Dấu vết có thể :Œufs, Soja, Si le numero de lot contient la lettre n peut contenir de l
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Nhúng mì vào nước sôi có pha muối theo sở thích của bạn (1l cho 100g mì) và nấu trong thời gian ghi trên đồng hồ hẹn giờ (xem ở mặt trước của gói)
| Valeur énergétique (kJ) | 1531 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 361 kcal / 100g |
| Chất béo | 2 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.4 g / 100g |
| Glucid | 72 g / 100g |
| Đường | 3.7 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.6 g / 100g |
| Chất đạm | 12 g / 100g |
| Phosphore | 0 g / 100g |
| Vitamine PP (B3) | 0 g / 100g |