- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Gạo Thái từ cao nguyên Isan, 1kg - TAUREAU AILÉ
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 10 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 600 món (tương ứng 60 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 730 ngày
- Mã EAN
-
3038359007248 - Mã sản phẩm
-
328901 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #taureau-aile
Thương hiệu
Gạo Thái hạt dài thơm tự nhiên
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Đổ một lượng gạo vào 5 lượng nước sôi có muối. Nấu trong 10-12 phút đậy nắp và trên lửa vừa. Cuối cùng để ráo nước và thưởng thức. Chiên 1 lượng gạo trong một thìa dầu hoặc bơ cho đến khi các hạt trong mờ. Thêm 1,5 phần nước muối sôi. Đậy nắp và nấu trên lửa vừa cho đến khi nước được hấp thụ hết (khoảng 11 phút).
| Valeur énergétique (kJ) | 1479 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 348 kcal / 100g |
| Chất béo | 0.6 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.2 g / 100g |
| Glucid | 78 g / 100g |
| Đường | 0.1 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 0.4 g / 100g |
| Chất đạm | 7.5 g / 100g |
| Muối | 0.02 g / 100g |
| Sodium | 0.008 g / 100g |