- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Gạo Đen Venere 500g - GALLO
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 14 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 1344 món (tương ứng 96 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 500 ngày
- Mã EAN
-
8001420002782 - Mã sản phẩm
-
132463 - Xuất xứ
- ITALIE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Riz
- Từ khóa
- #gallo
Thương hiệu
Gạo đen nguyên hạt vừa nấu chín
Dấu vết có thể :Gluten, Soja
| Valeur énergétique (kJ) | 1486 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 355 kcal / 100g |
| Chất béo | 2.9 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.6 g / 100g |
| Glucid | 73.1 g / 100g |
| Đường | 0.9 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 3.8 g / 100g |
| Chất đạm | 7.2 g / 100g |