- Cửa hàng
- Thương hiệu
-
Tất cả danh mục
- Mua nhanh
- Giá giảm
- Các ưu đãi tốt nhất của chúng tôi
- Liên hệ chúng tôi
- Trở thành bên nhận quyền
Hỗn hợp Quinoa Bulgur, 2x150g - LUSTUCRU
Sản phẩm này không còn sẵn hàng nữa
Hết hàng hoặc tài liệu tham khảo đã bị xóa khỏi danh mục.
Để xem giá sản phẩm của chúng tôi trên Miamland, bạn phải có tài khoản khách hàng và đăng nhập
Hậu cần & đóng gói
-
Bao bì gói hàng
- 12 món / bìa cứng
-
Bao bì pallet
- 960 món (tương ứng 80 thùng)
- Hạn sử dụng trung bình
- 320 ngày
- Mã EAN
-
3038359003202 - Mã sản phẩm
-
754973 - Xuất xứ
- FRANCE
Phân loại
- Loại
- Pasta, gạo, khoai tây nghiền và tinh bột Couscous, lúa mì và rau khô
- Từ khóa
- #lustucru
Thương hiệu
Hạt quinoa trắng và đỏ sơ chế (51%), bulgur (Lúa mì cứng nứt sơ chế) (49%) Chứa gluten. Có thể chứa đậu nành và mè.
Chất gây dị ứng :Gluten
Điều kiện bảo quản :Bảo quản nơi khô ráo
Mẹo chuẩn bị:Đối với 1 gói dành cho 3 người: 1) Nhúng túi nấu ăn vào 1,5 lít nước muối sôi. Nấu trong 5 phút trên lửa vừa. 2) Lấy túi ra khỏi nước bằng cách luồn một cái nĩa vào tay cầm được cung cấp cho mục đích này. Làm khô hạn. 3) Mở túi bằng rãnh cắt sẵn. Đổ Easy Quinoa ra đĩa và dùng với một ít bơ. Nó đã sẵn sàng!
| Valeur énergétique (kJ) | 1479 kJ / 100g |
| Valeur énergétique (kcal) | 350 kcal / 100g |
| Chất béo | 4.3 g / 100g |
| Chất béo no cơ | 0.5 g / 100g |
| Glucid | 61 g / 100g |
| Đường | 1.9 g / 100g |
| Chất xơ thực phẩm | 9 g / 100g |
| Chất đạm | 12.4 g / 100g |